Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau: Tabl y Chwe Gwlad
Tabl y Chwe Gwlad D20
2017-2018 - Chwe Gwlad D20
Saf


Chrd
E
Cy
T
GA
E

CO
CE
Ptu


1UpFfrainc D20220010343601462010
2UpLloegr D202200642935942010
3DownCymru D2021014840875105
4No changeIrwerddon D2021016268-6910105
5No changeEidal D2020025165-14710112
6No changeYr Alban D20200222105-83314000
© 2018 Content © Welsh Rugby Union Ltd, Statistics © SFMS Ltd, Photography © Huw Evans Agency Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM