Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau: Tabl y Chwe Gwlad
Tabl y Chwe Gwlad D20
2017-2018 - Chwe Gwlad D20
Saf


Chrd
E
Cy
T
GA
E

CO
CE
Ptu


1No changeFfrainc D205401211801313094020
2No changeLloegr D205401151747719103120
3No changeIrwerddon D205203145182-3720263112
4UpEidal D205203126181-5518272111
5DownCymru D20520399120-2114162010
6No changeYr Alban D205104102197-951427217
© 2018 Content © Welsh Rugby Union Ltd, Statistics © SFMS Ltd, Photography © Huw Evans Agency Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM